Jump to content
buivanhiep1991

Ae tránh xa bọn m88 ra

Recommended Posts

tối hôm nay mình có chuyển tiền vào m88,mình đã chơi bên m88 rất lâu rồi,nhưng tới hôm nay thì minh không thể chịu được cái bọn m88 này,khuyên tất cả ae tránh xa bọn m88 ra.chiều hôm kia mình đã đánh 1 kèo rồi và đã ăn rồi
m88 đã trả tiền rồi nhưng tới đêm 12h nó trừ tiền thắng kèo và nó bảo kèo đó hủy và dù thắng hay thua cũng hoàn tiền,kết quả kèo đó mình xem bên bet365 là ăn và con hỗ trợ trực tuyến nó quay ra bảo mình tham gia khuyến mại,nó bảo hoàn tiền 0,3% như bên com của bong88 đó,nó bảo ko cần yêu cầu phải đánh bao nhiêu tiền thì mới đc rút.hôm nay mình gửi tiền vào2500 thấy nó khuyến mại lên 4500  thì nó bảo x15 lần lên và mình phải đánh 60tr thì mới đc rút.mình bảo mình muốn hủy khuyến mại,trước đó tài khoản của mình còn 839 con hỗ trợ trực tuyến nó bảo mình phải trừ cả số 839 nó mới hủy cho,mà số 839 đó là số tiền mình có trước khi gửi 2500 vào,mình có nhắc đi nhắc lại với nó là kiểm tra lại giúp mình nhưng nó vẫn nhất quyết bảo mình phải trừ mình tức quá mình bảo nó không phải hủy nữa.giờ tài khoản mình là 10500,mình muốn hủy khuyến mại mình có nói với nó là mình chụp tất cả màn hình đoạn hội thoại cà ảnh tài khoản mình và số tiền mình có trước khi mình gửi 2500 vao tài khoản minh có tiền nó bắt đầu đổi giọng như con chó con.nó lại quay ra chấp nhận trả 839 cho mình nữa,tài khoản mình giờ là 10500 mà nó trả cho mình 2500+839.còn không mình phải đánh đủ 60tr thì nó mới cho rút tiền,mà nó lắm quy định có lẽ khi thắng nhiều cũng không thể rút tiền đc của bọn nó.lúc 2 h con hỗ trợ trực tuyến giọng nó nói chuyên khắm chưa từng có,mà sau này khi nó biết nó đổi giọng ngay đc.mình có ảnh mình nc với bọn hỗ trợ trực tuyến trong đó và ảnh tài khoản mình lúc trước khi chuyển tiền để chứng minh trước lúc mình đăng kí khuyến mại mình có 839 trong tài khoản.bọn nó thấy mình nói là mình chụp màn hình là đổi giọng ngay,còn bảo mình gửi số điện thoại để nó gọi chứ không chát nữa.đúng là bọn khắm.mọi người tránh xa bọn m88 làm ăn vớ vẩn này ra.tối mình sẽ up toàn bộ ảnh mấy con hỗ trợ trực tuyến nc với mìn để mọi người tránh xa m88 ra

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác

Khách
You are commenting as a guest. If you have an account, please sign in.
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn vừa dán nội dung có định dạng.   Paste as plain text instead

Only 75 emoticons maximum are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

Đang xử lí...